Tìm những người có liên quan !!!

danbyolove

Hành hiệp trượng nghĩa
Shif nó nói quá đấy, chỉ là ý Mile đồng với cách làm và chỉ shared thêm kinh nghiệm cho nó thôi.

Milenus chỉ mới tạo ạc 2 tuần, vừa up 119, sắp 120. Chưa gọi là 12x được :)))

Còn War thì War như thế nào, luật ra sao, kèo cược các kiểu thì xin kíu, AE trong G 30-40% ở nước ngoài, lệch giờ giấc, tập trung ko hề dễ nên đã hỏi thì mile nói lun, hiện mile chưa có time nghĩ đến chuyện đó.

Trước mắt Indofood tập trung chụp ảnh làm kỷ yếu G, giải quyết thù oán với 1 số người rồi từ từ tính tiếp.
tập trung kỉ yếu thì phang luôn tại chổ cho nóng, biết bao giờ các ae nước ngoài lại tập trung đc 1 bữa như v nữa. "Liên hoan xác thịt" thôi chơi xã pill vui vẻ. Còn muốn có kèo cho vui vẻ thì inb để bàn bạc luôn.
AD k qtâm đến sever, tlc k ai đi, HKDV ngày càng nhạt.

o0oSTEVENo0o

Hành hiệp trượng nghĩa
tập trung kỉ yếu thì phang luôn tại chổ cho nóng, biết bao giờ các ae nước ngoài lại tập trung đc 1 bữa như v nữa. "Liên hoan xác thịt" thôi chơi xã pill vui vẻ. Còn muốn có kèo cho vui vẻ thì inb để bàn bạc luôn.
AD k qtâm đến sever, tlc k ai đi, HKDV ngày càng nhạt.
Kỷ yếu lần này team nước ngoài ko chắc online dc, lúc đó là 7 8h sáng, ae sắp đi làm. Việc gì ra việc đó :)) còn liên hoan xác thịt, 15 16 top hôm Huyết chiến giang hồ ko có ai của Indofood, thử rủ họ xem

shifviolet

Hành hiệp trượng nghĩa
Ai đấy, con gái à, sao k thấy khoe bao giờ, bnhiu tuổi, có gia đình chưa, nhà ở đâu, con cái nhà ai, để giới thiệu cho Thi trại gà :)) @Dart
:))))))))) đã chồng rồi , con thì e k biết á , có gd vài lần và e có Zalo chỉ rồi xem vài tấm hình , nhìn chị có vẽ e bị cảm nắng , e sẽ luộc cả SV nếu ai đụng chị này ... e hứa .

o0oSTEVENo0o

Hành hiệp trượng nghĩa
:))))))))) đã chồng rồi , con thì e k biết á , có gd vài lần và e có Zalo chỉ rồi xem vài tấm hình , nhìn chị có vẽ e bị cảm nắng , e sẽ luộc cả SV nếu ai đụng chị này ... e hứa .
-.- tội Thi ? ? ? ? ? ? ? nhà mìnbb

MrHuy

Tung hành bốn biển
:v Mỗi người có 1 quan điểm chơi game riêng, shif nó là kiểu người có ơn ắt trả, có thù tất báo, chơi game ngoài AE thì vật chất chẳng đáng nhắc tới.

OnePiece đứng ra che chở thì phải chấp nhận con sâu làm rầu nồi canh. Xã hội xưa nay, 1 vài va chạm mà dẫn đến tru triệt gia tộc/ bang phái/cả nhóm là chuyện bình thường, đây là hiệp khách giang hồ, chỗ AE tập hợp vs nhau và là nơi làm luật giữa các G/thế lực.

Như trước cũng nói 1 lần, căn bản là cách nghĩ của OnePiece thôi, thấy việc kick member trong G để bảo toàn cho AE train/farm kênh PK lâu dài ko quan trọng bằng cảm giác "tự suy nhất thời: đang bị thua kém IndoFood" .

Biết tiến biết lùi là thông minh, đã lựa chọn thì cũng nên chấp nhận đối mặt với việc AE đi làm/ đi học/ đi ngủ / đi vệ sinh cũng ko cảm thấy yên tâm khi ạc treo kênh PK.

Còn việc đả kích tinh thần, bản thân member trong G cảm thấy vừa bị giết vừa bị chửi mà ức chế thì cứ rời G, ko cảm thấy bản thân đang bị chửi thì sẽ ko đả kích, ức chế nữa.

Bang hội ingame ko phải cứ vào là trở thành AE thân thiết, nên nếu cảm thấy mệt mỏi thì nơi đó ko phù hợp vs bạn nữa, ra đi tìm chỗ dừng chân phù hợp vs mình thì lúc đó chơi game mới thực sự thoải mái, thích thú.
" Còn việc train kênh PK bị kill là bình thường" copy như trên
Ý bạn mod củ là sao nè. Bạn này cứ gay rồi đăng này nọ nói về mình. Mình éo có làm gì lun nè.
Bạn ghi rõ là train pk là phải chấp nhận bị Kill là bthuong, cái nòi cay quá nên cứ nói suốt.

Sửa lần cuối:

BaoBoi

Hiệp khách giang hồ
Từ ngày cái sv này mở ra. Sơ sơ cũng gần 7-8 tháng rồi. Ae bạn bè trong G chắc cũng biết nhau một phần rồi phải ko ! G nào ra G đó. Ae chơi với nhau thì chắc cũng 6-7 năm r. Mỗi G có một cách điều hành. Giết nhau qua lại trong game là trong game. Còn cái mà làm người ta ghét là lật lọng và trở mặt. Từ thời 11-12x. HeartLess và Onepiece đã từng tuyên bố gặp BaoBoi ( nói riêng) và Indo ( nói chung ) là sẽ giết cùng diệt tận. Từ cái ngày đầu sv khi ae còn thua những G khác. Bị chửi như chó vậy mà cũng có bỏ G đâu. Nhưng rất tiếc là bạn đã chọc trúng cái tính chó điên của ku Shif. Giết nhau trong game thì dễ thôi nhưng lật lọng và trở mặt thì rất tiếc bạn đã quay trúng ô AnLonRoi. Không đánh chém thì không phải là game. Nhưng câu trước vừa thảo mai câu sau lật lọng chửi thì ...
Thân ái và bóp dái tất cả :))

o0oSTEVENo0o

Hành hiệp trượng nghĩa
Ý bạn mod củ là sao. Bạn này cứ gay rồi đằn này nọ nói về mình. Mình éo có lun nè.
Bạn ghi rõ là pk là pj. Kill bthuong, nòi bị rồi cay đó bạn.
Mod cũ là sao :)) mình là newbie thoy
Mà bạn viết gì vậy ? Giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt giúp mình với.

2tay2emDJ

Hành hiệp trượng nghĩa
Ý bạn mod củ là sao nè. Bạn này cứ gay rồi đăng này nọ nói về mình. Mình éo có làm gì lun nè.
Bạn ghi rõ là train pk là phải chấp nhận bị Kill là bthuong, cái nòi cay quá nên cứ nói suốt.
NGHE NÓI BẠN MUA ACC QUYỀN SƯ CỦA MÌNH PHẢI KO, CHỒ ÔI, CÁI ACC ĐÓ ĐI KILL AUTO LÀ BÍT CỬA, SÚT 1 PHÁT LÀ 1 EM..PHÊ TRỨNG DÁI

kingtank

Hành hiệp trượng nghĩa
:v Mỗi người có 1 quan điểm chơi game riêng, shif nó là kiểu người có ơn ắt trả, có thù tất báo, chơi game ngoài AE thì vật chất chẳng đáng nhắc tới.

OnePiece đứng ra che chở thì phải chấp nhận con sâu làm rầu nồi canh. Xã hội xưa nay, 1 vài va chạm mà dẫn đến tru triệt gia tộc/ bang phái/cả nhóm là chuyện bình thường, đây là hiệp khách giang hồ, chỗ AE tập hợp vs nhau và là nơi làm luật giữa các G/thế lực.

Như trước cũng nói 1 lần, căn bản là cách nghĩ của OnePiece thôi, thấy việc kick member trong G để bảo toàn cho AE train/farm kênh PK lâu dài ko quan trọng bằng cảm giác "tự suy nhất thời: đang bị thua kém IndoFood" .

Biết tiến biết lùi là thông minh, đã lựa chọn thì cũng nên chấp nhận đối mặt với việc AE đi làm/ đi học/ đi ngủ / đi vệ sinh cũng ko cảm thấy yên tâm khi ạc treo kênh PK.

Còn việc đả kích tinh thần, bản thân member trong G cảm thấy vừa bị giết vừa bị chửi mà ức chế thì cứ rời G, ko cảm thấy bản thân đang bị chửi thì sẽ ko đả kích, ức chế nữa.

Bang hội ingame ko phải cứ vào là trở thành AE thân thiết, nên nếu cảm thấy mệt mỏi thì nơi đó ko phù hợp vs bạn nữa, ra đi tìm chỗ dừng chân phù hợp vs mình thì lúc đó chơi game mới thực sự thoải mái, thích thú.
" Còn việc train kênh PK bị kill là bình thường" copy như trên
quan điểm của tôi lại khác đôi chút : Có ơn nhất định trả - có thù ko nhất thiết phải báo :D