Góp Ý Tăng nhiệt độ của sever

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
Thời gian qua sv chỉ có farm farm và farm vì sao sv lại chán như vậy . Theo mình nghĩ là nhiều ae đi làm bận ko có thời gian canh máy thích ở k1 trừ 10% ko vấng đề rồi những ae thích kill auto kill xong về k1 mất 10% k thành vấng đề. Như vậy thì cứ lẫn quẫn dắt nhau về k1 từ game pk dành bãi thành game ks dành bãi. Mất đi sự sôi động đáng có của game. Nên xin phép đưa ra ý kiến dù biết là sẽ có 1 số bạn vào ném là giờ đi làm k ngồi máy được. Mình chỉ nói vs các bạn là chơi game giải trí k phải để farm crep nếu k có thời gian thì các bạn phải chịu thiệt thòi so với người khác.
Thứ nhất : giảm exp k1 thêm nữa vd 50 60% cái giá của việc an toàn
Thứ hai : giảm bớt kênh thành 3 kênh
Thứ ba : giảm khoản cách lv kill thành 10 hoạt 15 để các bạn cày đồ clone khỏi sợ mà đã cầy đồ thì về k1 cầy lv k qtrong lắm
Thứ 4: là có thời gian bảo vệ vd là mở từ 12h đêm đến 6h sáng ( cho ae được yên giất thay vì cả ngày ngồi ngáp )
Thứ 5: exp giảm dần khi bật auto vd 8h đầu 120% 8h tiếp 80% 8h cuối 50% thêm vào đó mở thêm Giờ đi tlc thêm hoạt động cái gì cũng có cái giá của nó chơi game phải bỏ công sức k phải chỉ để auto
Tất cả là ý kiến cá nhân ai ủng hộ cũng được ko ủng hộ cũng được mình muốn nv thì mình góp ý còn ae có ý kiến trái chiều mình k tranh cải

Chị13

Hành hiệp trượng nghĩa
Thứ 5: exp giảm dần khi bật auto vd 8h đầu 120% 8h tiếp 80% 8h cuối 50% thêm vào đó mở thêm Giờ đi tlc thêm hoạt động cái gì cũng có cái giá của nó chơi game phải bỏ công sức k phải chỉ để auto
Đi đi tìm Lion mà chơi đi đi liền đi đừng ở đây nữa Ti k thương Duy đâu, Ti từ Lion chạy tới chạy lui cũng chạy về đây giờ Duy đưa ý kiến này nữa cái này là 1 cái đều tồi tệ nhất. Ý kiến này mà đc Admin phê duyệt thì 1 lượng ng lớn nghỉ mất

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
Đi đi tìm Lion mà chơi đi đi liền đi đừng ở đây nữa Ti k thương Duy đâu, Ti từ Lion chạy tới chạy lui cũng chạy về đây giờ Duy đưa ý kiến này nữa cái này là 1 cái đều tồi tệ nhất. Ý kiến này mà đc Admin phê duyệt thì 1 lượng ng lớn nghỉ mất
Thay vào đó là hd mà nghĩ lại rồi eazy hơn là giảm exp k1 rút ít kênh lại dính pk khỏi vào k1 :)) tăng giới hạn pk vd 10k và thời gian giảm pk gấp đôi lên

pinterest

Hiệp khách giang hồ
Game thì game cũng phải lo cuộc sống, vì vậy ngta mới lựa chọn kênh nonpk, kênh pk là lựa chọn của ng online đc, muốn sôi động thì cứ qua kênh pk mà tìm nhau. 3 kênh vẫn rất đông

Chị13

Hành hiệp trượng nghĩa
Thay vào đó là hd mà nghĩ lại rồi eazy hơn là giảm exp k1 rút ít kênh lại dính pk khỏi vào k1 :)) tăng giới hạn pk vd 10k và thời gian giảm pk gấp đôi lên
Ko ,như vậy k đc thà giảm exp k1 còn được chứ giám exp auto treo là k đc đâu làm vậy mọi ng nãn ,Ti cũng nãn làm gì cũng đc cái giảm exp auto này k đc :(, Ti chơi game k có nạp tiền mà đâu có ăn pill như mọi ng đâu mà còn phải giảm Exp hic

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
Game thì game cũng phải lo cuộc sống, vì vậy ngta mới lựa chọn kênh nonpk, kênh pk là lựa chọn của ng online đc, muốn sôi động thì cứ qua kênh pk mà tìm nhau. 3 kênh vẫn rất đông
Mình sẵn sàng ở kênh pk nhưng h ngta pk xong vào kênh non pk train tiếp nv thì còn gì vui bạn với cái đông mà bạn nói theo mình là đông clone chứ số lượng thực thì k được nhiêu cả

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
Ko ,như vậy k đc thà giảm exp k1 còn được chứ giám exp auto treo là k đc đâu làm vậy mọi ng nãn ,Ti cũng nãn làm gì cũng đc cái giảm exp auto này k đc :(, Ti chơi game k có nạp tiền mà đâu có ăn pill như mọi ng đâu mà còn phải giảm Exp hic
Cái giảm có cái tăng mà chẳng qua thay đổi thôi vd exp hiện tại là 100 thì là 150/100/50 cũng là huề cả làng mà

pinterest

Hiệp khách giang hồ
đó gọi là kill auto và đó cũng là 1 tính năng của game gây ức chế :))) cũng như b nói muốn đc nhiều exp thì phải chịu bị kill auto và muốn bình yên thì chịu 90% exp

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
đó gọi là kill auto và đó cũng là 1 tính năng của game gây ức chế :))) cũng như b nói muốn đc nhiều exp thì phải chịu bị kill auto và muốn bình yên thì chịu 90% exp
Nếu bình yên mà 90% nên cả sv mới bình yên đến lạ đó bạn bạn có vẽ k hiễu ý mình nên chúng ta dừng ở đây nha

danbyolove

Hành hiệp trượng nghĩa
Mình sẵn sàng ở kênh pk nhưng h ngta pk xong vào kênh non pk train tiếp nv thì còn gì vui bạn với cái đông mà bạn nói theo mình là đông clone chứ số lượng thực thì k được nhiêu cả
vụ này thì dễ. Vào kênh nonpk hoặc map nonpk sẽ k giảm điểm PK. Hay khi âm điểm pk quá nhiều thì sẽ bị thông báo. ví dụ như sát nhân Thichbuonban đã vào kênh 4. AE tới chém chết cmn đi

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
Vậy thì cho cái điểm pk không bị giảm đi khi ở sv1 là được mà . Muốn giảm điểm pk chỉ có thể ở kênh 2 3 4
Kiễu kiễu như vậy thì mới vui dính pk ko vào đc k1 hay là dù ở k1 vẫng bị pk và điểm pk ko giảm khi ở k1

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
vụ này thì dễ. Vào kênh nonpk hoặc map nonpk sẽ k giảm điểm PK. Hay khi âm điểm pk quá nhiều thì sẽ bị thông báo. ví dụ như sát nhân Thichbuonban đã vào kênh 4. AE tới chém chết cmn đi
Nhiều cái 1 mình ko nghĩ ra hết nhiều ae cho những ý kiến rất hay làm nv sv sẽ khác ngay cái gì cũng vậy có qua có lại tăng độ khó mới vui thêm cái khi bị dính pk bị kill trừ exp nhiều nữa thêm sự hồi hợp

danbyolove

Hành hiệp trượng nghĩa
Mong @Virus xem xét ý kiến Kênh nonpk và map nonpk k giảm điểm sát nhân.
Train kênh pk mà bị kill auto là chuyện bình thường, nhưng mấy ông kill auto r` lại chạy qua kênh nonpk núp thì thật là vãi lúa. Riết r` mọi người " lạm dụng" kênh 1.