Thảo luận SKill AOE HBQ không còn delay +KC TMQH 100% xuất hiện

tuhoanthien

Tung hành bốn biển
lv 126 dao full kc2 + 13 5 soul 8 hoa , võ huân : nghĩa hiệp, pet kc2, phượng hoàng 3 + 70 , có ++ DP , đang có nộ dame quái 135 137 : 7k -13k HP
thế là dame ác lắm đó. mình đao F27 +15 8 hỏa ph4 có dp dd mà dame cũng chỉ đc 7k5 ( ko nhảy kc )
nếu op đao kc2 aoe đc 9 con thì mình xài pc5 train quá là bá luôn đó

electrical delay

Hiệp khách giang hồ
thế là dame ác lắm đó. mình đao F27 +15 8 hỏa ph4 có dp dd mà dame cũng chỉ đc 7k5 ( ko nhảy kc )
dame của mình là có nhảy kc đó bác, kc lúc nào cũng nhảy mà , xui lắm k nhảy thì 4k mấy, mà hầu như đều nhảy hết tỷ lệ cao mà

BuiDoizz

Hành hiệp trượng nghĩa
Ngon vậy bác :)) chắc phải làm cây thôi cho hỏi là sài sk1 sao nó k tắt dc màn hinh chế độ sleep vậy

Thảo luận - SKill AOE HBQ không còn delay +KC TMQH 100% xuất hiện | Page 2 | Diễn đàn HK-DV.Net

Thảo luận SKill AOE HBQ không còn delay +KC TMQH 100% xuất hiện

tuhoanthien

Tung hành bốn biển
lv 126 dao full kc2 + 13 5 soul 8 hoa , võ huân : nghĩa hiệp, pet kc2, phượng hoàng 3 + 70 , có ++ DP , đang có nộ dame quái 135 137 : 7k -13k HP

electrical delay

Hiệp khách giang hồ
dame của mình là có nhảy kc đó bác, kc lúc nào cũng nhảy mà , xui lắm k nhảy thì 4k mấy, mà hầu như đều nhảy hết tỷ lệ cao mà

BuiDoizz

Hành hiệp trượng nghĩa
Ngon vậy bác :)) chắc phải làm cây thôi cho hỏi là sài sk1 sao nó k tắt dc màn hinh chế độ sleep vậy