Góp Ý Một Event thường nhật

vietduyen118

Hiệp khách giang hồ
Cách đây 5 năm, mình có chơi server này, bản 7.9, mình thấy có event tìm 4 chữ Hiệp, Khách, Giang, Hồ. Nó như là thứ xuyên suốt, lúc nào cũng có cái trong đợi để mở hộp =)). Không rõ vì sao qua bản 17 này lại không tiếp tục. :D
Mình nghĩ có một cái event/nhiệm vụ xuyên suốt, vừa để anh em train đỡ nhàm chán, vừa là cách để newbie tham gia game, vì train đồ ở server mình có lẽ phải 12x.
Gửi lời hỏi thăm đến những người anh em bang IndoFood năm xưa, không biết giờ còn ai không.
*Như ver trước thì 1 pill lên đến 10k VH, như vậy giá trị quá lớn, mình cũng đề nghị pill giảm còn 500~1k VH, tỉ lệ rơi chữ lại hơi tăng, như vậy sẽ giảm lạm phát VH. :D*
*Update cho anh em mừng*
*Thành công rồi các bác ạ, cảm ơn các bác đã quan tâm theo dõi và ủng hộ...*

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Auto

Hành hiệp trượng nghĩa
Đồng ý. Kiếm chữ mở ra pill vh rồi đem pill đi bán. Như vậy cũng sẽ góp phần duy trì sv

ToiLaAi

Hiệp khách giang hồ
Chủ tịch giả vờ làm Even chữ. tìm võ huấn. Và cái kết .bạn ADM ko chịu làm...v. v. V. Mạnh dạn Cho bạn 1klike .

piano

Hành hiệp trượng nghĩa
Cách đây 5 năm, mình có chơi server này, bản 7.9, mình thấy có event tìm 4 chữ Hiệp, Khách, Giang, Hồ. Nó như là thứ xuyên suốt, lúc nào cũng có cái trong đợi để mở hộp =)). Không rõ vì sao qua bản 17 này lại không tiếp tục. :D
Mình nghĩ có một cái event/nhiệm vụ xuyên suốt, vừa để anh em train đỡ nhàm chán, vừa là cách để newbie tham gia game, vì train đồ ở server mình có lẽ phải 12x.
Gửi lời hỏi thăm đến những người anh em bang IndoFood năm xưa, không biết giờ còn ai không.
*Như ver trước thì 1 pill lên đến 10k VH, như vậy giá trị quá lớn, mình cũng đề nghị pill giảm còn 500~1k VH, tỉ lệ rơi chữ lại hơi tăng, như vậy sẽ giảm lạm phát VH. :D*
Ai dạ

ngocmai1

Sơ nhập giang hồ
KO liên quan nhưng e ko muốn tạo Topic tránh nhiều topic rác..Hàn Bảo Quân kill nào thiên mã quang huyết phát huy tác dụng ạ..mong ad cũng như mem pro cho e chút câu trả lời ạ..e chân thành cảm ơn

vietduyen118

Hiệp khách giang hồ
KO liên quan nhưng e ko muốn tạo Topic tránh nhiều topic rác..Hàn Bảo Quân kill nào thiên mã quang huyết phát huy tác dụng ạ..mong ad cũng như mem pro cho e chút câu trả lời ạ..e chân thành cảm ơn
Mấy skill có thời gian chờ nhé,
cái chờ mười mười mấy s là có khả năng kc đó hiện ra

Sửa lần cuối:

vietduyen118

Hiệp khách giang hồ
Tiếc cho một thế hệ.
Thế Indofood đã không còn ai cũ nữa rồi ư, vào game lâu lâu vẫn thấy G hiện mà

cứ skill delay lâu là xác xuất phát động TMQH nhé gái

ToiLaAi

Hiệp khách giang hồ
Mạnh dạn kiến nghị ra EVEN thường niên Chữ. Như thuở sơ khai lập quốc của game Hiệp Khách Giang Hồ.. Mở ra pill võ huấn .. Pill có thể giao dịch mua bán. cho anh em có tinh thần lên VH 7 8 .. Kiến nghị Chủ tịch VIRUS duyệt đơn🐢🐢🐢🐢🐢🐢🐢🐢🐢🐢🐢🐢

Rules Help Users
Hãy tỏ ra là một người có văn hóa!

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.