Góp Ý Khí công Hỗn nguyên kiếm pháp.

harry99

Hiệp khách giang hồ
Sau khi căng mắt tìm chứng cứ chứng minh KC Hỗn nguyên kiếm pháp của kiếm khách có tác dụng khi đánh với người em đã tìm đc một số clip tiêu biểu.

Đây là clip 2 nhân vật của sv US con cưng của Mgame pvp với nhau (lvl 120)

Qua 2 clip có thể dễ dàng thấy trung bình 4 skill là nhảy kc NKNT 1 lần, và nếu HNKP ko tác dụng thì với 4.8% của NKNT (20 điểm kc) + tầm 3% nữa do pill + btkc là điều rất phi logic với tầm 7% mà nhảy lt như vậy phải chăng US lỗi? câu trả lời là ko vì sau đây là clip pvp freestyle với 4.8% của kiếm lvl 100 tại US

Và clip trên y hệt tình hình hiện tại của SV mình, ngày hôm qua em test với bạn, đánh gần 10 skill ko nhảy kc lần nào.

Mong Admin xem xét vì kiếm khách do sai kc mà dần lùi vào quên lãng tại hầu hết các private server hiện nay.

@Virus

2tay2emDJ

Hành hiệp trượng nghĩa
Mình đã từng chơi sv dzo và thấy kiếm nhảy damge rất nhiều và damge nhảy rất to , nhưng sv này fix theo dịch thuật của Mgame
Chứ đa phần là ko chơi Mgame cũng như dzo !
Chúc bạn sớm tìm được công lý :)))

khunglong

Sơ nhập giang hồ
chuẩn ,đã từng chơi bên US . khi train quái kc NKNT bên sv này tỉ lệ xuất hiện khá nghèo nàn đánh trung bình 5,6 lượt mới nhảy 1 lần. nếu HNKP ko tác dụng vs người chơi thì ko biết bao giờ mới xuất hiện với cái tỉ lệ 4% cho 20 điểm kc.

anhvu6

Sơ nhập giang hồ
sv này adm có vẻ thích sờ vào source sv và chỉnh cho mọi class yếu đi :))

anhvu6

Sơ nhập giang hồ
nếu có ai để ý thì hoàn vu van hoa của đại phu buf cũng k lên nộ.kc thì lỗi tùm lum đá thế còn chỉnh yếu đi

2tay2emDJ

Hành hiệp trượng nghĩa
nếu có ai để ý thì hoàn vu van hoa của đại phu buf cũng k lên nộ.kc thì lỗi tùm lum đá thế còn chỉnh yếu đi
Buff HVVH của đp bên dzo đứng im dp buff cũng lên nộ, nói chung là đang fix theo dịch thuật của Mgame chứ ko phải fix theo dzo nhé

anhvu6

Sơ nhập giang hồ
cái dịch của HVVH là tăng 5% nộ cho tổ đội sau đó tăng % phòng thủ.nhưng có pt ko có nộ ko phải lỗi là gì ? còn nếu k nộ thì gạch lun dòng nộ đi

Virus

Thành viên BQT
Mình đã từng chơi sv dzo và thấy kiếm nhảy damge rất nhiều và damge nhảy rất to , nhưng sv này fix theo dịch thuật của Mgame
Chứ đa phần là ko chơi Mgame cũng như dzo !
Chúc bạn sớm tìm được công lý :)))
Không phải xoắn đâu b ơi.
1. Cần sửa lại thì phải đưa các bằng chứng như chủ topic đã làm. Rồi sau đó cần phải xác nhận rồi, rồi còn tùy thuộc vào xem điều chỉnh như vậy có hợp lý không nữa. Chứ đâu phải chứ đi theo official là ngon? là hợp lý ???
2. Fix lỗi cũng phải cần ưu tiên việc gì trước vì gì sau, đâu có phải nhìn vào xong đọc thần chú cái là xong ??? Hiện tại Tử hào đang được ưu tiên để sửa trước!

2tay2emDJ

Hành hiệp trượng nghĩa
1. Cần sửa lại thì phải đưa các bằng chứng như chủ topic đã làm. Rồi sau đó cần phải xác nhận rồi, rồi còn tùy thuộc vào xem điều chỉnh như vậy có hợp lý không nữa. Chứ đâu phải chứ đi theo official là ngon? là hợp lý ???
2. Fix lỗi cũng phải cần ưu tiên việc gì trước vì gì sau, đâu có phải nhìn vào xong đọc thần chú cái là xong ??? Hiện tại Tử hào đang được ưu tiên để sửa trước!
GM rep chủ topic , những người góp ý ấy, để cho họ khỏi report nhiều lần , chứ GM rep inbox mình bữa sau họ lại lập topic nữa à ?

TRollll

Hiệp khách giang hồ
nhân tiện GM xem dùm cai Kc Kiếm khi xung thiên của DHL không nhảy KC nộ khí rất chậm nếu lỗi kc đấy thì kc Xung quán nhất Nộ của DHL cũng vất luôn mong Dm xem Sét

harry99

Hiệp khách giang hồ
nhân tiện GM xem dùm cai Kc Kiếm khi xung thiên của DHL không nhảy KC nộ khí rất chậm nếu lỗi kc đấy thì kc Xung quán nhất Nộ của DHL cũng vất luôn mong Dm xem Sét
Kiếm khí xung thiên nhảy dmg chứ ko phải nộ nha bác, char pvp mà nộ lẹ hơn thương là sida r :v

MrLonely

Hiệp khách giang hồ
Vâng tử hào khí công còn nhiều cái chưa dùng được vì là char mới cần ưu tiên trước, đúng ..đúng
Ps: e dang chơi tử hào mà thấy nó phế v k l ra.

Rules Help Users
Hãy tỏ ra là một người có văn hóa!

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.