Kèo NguyenVanTu vs Đặng Khương

win7

Tung hành bốn biển
Hai bạn vào đây mà xác nhận và ck admin @Virus làm trọng tài đi, hẹn nhau 07 ngày nữa "chơi khô máu" (đồ, pill có gì chơi đó, mượn, xin, cướp, mua, ăn giựt, chơi ngãi... gì cũng đc) Kèo Bo5 thắng 3 là ăn trọn. Vậy đi cho vuông, mợt mõi 2 thánh này quớ hờ. T chỉ lập topic giùm và éo ăn 1 ngàn cát-sê nào đâu.

Sửa lần cuối:

Pé Hà

Hiệp khách giang hồ
Mình là Nguyễn Văn Tú fb mà mấy bạn kêu clone trên group HKĐV đây, mình chưa nghe trùm cổ tích ĐK nói gì về kèo này cả, nhưng thích thì mình chơi. Mình muốn đánh kèo 5tr, kiếm vs kiếm, đánh bo5. Virus or mod tuhoanthien làm trung gian kèo này hộ mình.
Thích thì chơi mà không thích thì chơi :)

Người Tiền Sử

Sơ nhập giang hồ
Hai bạn vào đây mà xác nhận và ck admin @Virus làm trọng tài đi, hẹn nhau 07 ngày nữa "chơi khô máu" (đồ, pill có gì chơi đó, mượn, xin, cướp, mua, ăn giựt, chơi ngãi... gì cũng đc) Kèo Bo5 thắng 3 là ăn trọn. Vậy đi cho vuông, mợt mõi 2 thánh này quớ hờ. T chỉ lập topic giùm và éo ăn 1 ngàn cát-sê nào đâu.
Lập topic giùm là lập dùm ai vậy bro :))

ThanhVien10

Hiệp khách giang hồ
Xác nhận đánh kèo 5tr tôi là ĐK đây mời mod trung gian mỗi người CK mod 5tr trước

kingtank

Hành hiệp trượng nghĩa
2 thằng kiếm nay` thằng nao` thắng phải bước qua xác 1 thằng Đao ( gọi la` thử thách cuối cùng ) mới đc Lĩnh Tiền nhé . Gi Rõ ko đến lúc lại cãi nhau .

Rules Help Users
Hãy tỏ ra là một người có văn hóa!

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.