Thảo luận Hóng bùa + 11++ đồ 13x

CuuViThienHo

Hành hiệp trượng nghĩa

Hôm nay rảnh quá, hóng thời gian tới AD có ra cái bùa + đồ 13x + 11-15, theo AE thì ntn?
Mình góp ý trước: Theo mình 13x vẫn có bùa nhưng max là 13, 14x max 12, 15x khỏi bùa ngải gì cả
Thêm nữa là mong drop vk 13x cao lên tý, AE còn op đập 14 15 cho ngọc nó bớt rẻ như rác như hiện nay

DaiKa

Hành hiệp trượng nghĩa
Có sv nào mà ko có bùa + cho vk trang bị lên max ko nhỉ :)). Có ng nói là như thế ai ai cũng + 15 thế sv hiện tại dc bao nhiêu ng full set + 15 rồi vậy =]]

CanCajTen

Hành hiệp trượng nghĩa

Hôm nay rảnh quá, hóng thời gian tới AD có ra cái bùa + đồ 13x + 11-15, theo AE thì ntn?
Mình góp ý trước: Theo mình 13x vẫn có bùa nhưng max là 13, 14x max 12, 15x khỏi bùa ngải gì cả
Thêm nữa là mong drop vk 13x cao lên tý, AE còn op đập 14 15 cho ngọc nó bớt rẻ như rác như hiện nay
Thế tóm gọn lại là khả năng của bạn chỉ chơi dc đến đó ... xong yêu cầu admin cho cường hóa đến đó hay sao ...

CuuViThienHo

Hành hiệp trượng nghĩa
Thế tóm gọn lại là khả năng của bạn chỉ chơi dc đến đó ... xong yêu cầu admin cho cường hóa đến đó hay sao ...
Giờ khả năng cãi nhau của mình cũng không còn rồi, giờ chơi cũng không cần khoe khoang, hơn thua với ai nữa, chơi cho vui thôi
Thật ra đéo hiểu là các bạn 9 sợ ng ta Sài 15 vip hơn mình hay là sợ ai cũng là vip sài hàng 15 nhỉ .
đây là ý kiến cá nhân chứ không phải của "các bạn chính phái" nhé bác
tóm lại là thích + chay hơn là dùng bùa . dùng bùa còn gì hay của game
lên 12, 13 đảm bảo là hay rồi, lúc đấy thấy 14 15 nó mới quý

Thichbuonban

Tung hành bốn biển

Mỗi sân chơi 1 cách chơi thấy phù hợp vs mình thì mình chơi ko phù hợp k thấy vui thì mình nghĩ nv cho khỏe. Còn mấy ông nói này nói nọ cũng chả hiễu ngta nghĩ j và thể hiện điều gì. Khi các bạn muốn nghĩ chả ai lên tiếng còn bọn mình nghĩ các bạn nói này nói kia các kiễu như là lấy acc hack acc của các bạn bán ko bằng

DaiKa

Hành hiệp trượng nghĩa
Giờ khả năng cãi nhau của mình cũng không còn rồi, giờ chơi cũng không cần khoe khoang, hơn thua với ai nữa, chơi cho vui thôi

đây là ý kiến cá nhân chứ không phải của "các bạn chính phái" nhé bác

lên 12, 13 đảm bảo là hay rồi, lúc đấy thấy 14 15 nó mới quý
Mình ko nói ý kiến của bác Bảo Phạm tại mình lướt FB đọc thấy thế thôi. Còn lí do ra bùa thì bác chơi bên Yulgang rồi thì cũng bik là cái cường hóa hợp thành này là một trong nguồn thu chính của Sv. Ko ra bùa bảo vệ ai rãnh đâu mà đem + thà sài đồ 12x+15 . Còn giá trị đồ 15 thì hiện tại sv có 2 set + 15 thôi thì phải . Muốn vip hơn ng thì cứ vk full 35 set full 99 100 + 15 trang sức các kiểu là đủ vip hơn ng khác rồi .

tuhoanthien

Tung hành bốn biển
Hiện nay sv mình ac mm xác xuất thành công gấp đôi sv off rồi, và kết hợp vs pvp25% nữa nên tỷ lệ lên cường hóa khá cao
Nếu ad tính ra vụ bùa bảo toàn cho ch 11~15 thì fix tỷ lệ thấp hơn để tăng sự khó khăn làm đồ, đồ sẽ giá trị hơn
Vừa kích thích tính ham đồ mạnh của gamer, vừa đảm bảo nguồn thu cho sv

CuuViThienHo

Hành hiệp trượng nghĩa
Đưa ra đây cũng để AE thảo luận thôi chứ bùa thì cũng chưa ra (không biết có ra hay không), ý kiến trên là của cá nhân mình, mình thấy thế khá hay, nhưng với người khác lại không hay.
AE cho ý kiến để thêm kênh thông tin cho AD tham khảo

Sửa lần cuối:

CanCajTen

Hành hiệp trượng nghĩa
Hiện nay sv mình ac mm xác xuất thành công gấp đôi sv off rồi, và kết hợp vs pvp25% nữa nên tỷ lệ lên cường hóa khá cao
Nếu ad tính ra vụ bùa bảo toàn cho ch 11~15 thì fix tỷ lệ thấp hơn để tăng sự khó khăn làm đồ, đồ sẽ giá trị hơn
Vừa kích thích tính ham đồ mạnh của gamer, vừa đảm bảo nguồn thu cho sv
Hok biết mod có biết công thức tinh tỷ lệ MM của Áo choàng và PVP cho mọi người biết dc ko ... Xưa giờ toàn phan bậy chứ ko rõ
Lắm .

evildevil8x

Hành hiệp trượng nghĩa
Có sv nào mà ko có bùa + cho vk trang bị lên max ko nhỉ :)). Có ng nói là như thế ai ai cũng + 15 thế sv hiện tại dc bao nhiêu ng full set + 15 rồi vậy =]]
Khẩu khí căng đét :) mjnh đíu có tiền toàn đập chay lên 15. Set pt thì ko có tiền, đúng là có tiền là phải có quyền

lilbugau

Sơ nhập giang hồ
tóm lại là thích + chay hơn là dùng bùa . dùng bùa còn gì hay của game
xạo l** cọ gi hay ma bọn nhỏ no hay xao ***. team vip bon may keu admin cho + chay rồi 1 tháng 1 thang tui bay nap 10tr mua pill ủng hộ cho sv hoat động nhé.

lilbugau

Sơ nhập giang hồ
Khẩu khí căng đét :) mjnh đíu có tiền toàn đập chay lên 15. Set pt thì ko có tiền, đúng là có tiền là phải có quyền
thôi mấy chú ra quỹ từ thiện hoặc o nha choi offline đi. thà có tiền nạp giúp sv hoat động còn hơn thùng rỗng kêu to.

CuuViThienHo

Hành hiệp trượng nghĩa
mấy thằng 9 phái con nít ranh. ngon nạp vài củ làm full set +15 cho t xem cái.
xạo l** cọ gi hay ma bọn nhỏ no hay xao ***. team vip bon may keu admin cho + chay rồi 1 tháng 1 thang tui bay nap 10tr mua pill ủng hộ cho sv hoat động nhé.
Dù bạn có giàu đến mấy mình cũng không quan tâm, bạn bỏ tiền mua vui cũng kệ, nhưng mà: tiền nạp vào game nó tỷ lệ thuận với độ ng-u của người nạp đấy (mặc dù mình cũng công nhận là mình cũng ng-u nhiều rồi).

Thichbuonban

Tung hành bốn biển
Dù bạn có giàu đến mấy mình cũng không quan tâm, bạn bỏ tiền mua vui cũng kệ, nhưng mà: tiền nạp vào game nó tỷ lệ thuận với độ ng-u của người nạp đấy (mặc dù mình cũng công nhận là mình cũng ng-u nhiều rồi).
tao nói mày rồi chơi đc thì chơi cảm thấy k vui thì nghĩ suy nghĩ nhiều làm gì chấp nhận sân chơi nào luật chơi đó