Even : Xưng hùng xưng bá ...

harry99

Hiệp khách giang hồ
Bạn nói chuyện đạo lý với ai , mấy bạn thích cắn auto ngta r im như hến , bảnh thì công bố như mình ... Bạn bảnh bạn cũng báo kênh đi , nói gì ai ? Mình là mình đé o có cắn , mình công khai mà ...
Ngta treo auto là ngta ít ngồi máy, lại đánh ko lý do là đánh lén, đánh lén là nhục chứ khỏi có công khai hay giấu diếm.

Edit: có bản lãnh công khai đánh lén thì tìm đi :)), hỏi làm gì?

thangquanken

Sơ nhập giang hồ
HKGH, đã sôngs trong giang hồ thì không thể không sảy ra va chạm được, luôn luôn biến động mới vui. Phải có kẻ này người kia, tiểu nhân, anh hùng (giúp newbie), cắn lén, chọc lốp... mỗi người có cách trải nghiệm riêng và coi đó là thú vui. Ganh ghét nhau làm gì :))

Người đi ỉa, cứt không thúi, nhưng thằng bới ra mới thấy nó thơm :))

LunNi

Hành hiệp trượng nghĩa
Giờ bãi train nhanh nhất bắc hải 2 toàn top vs team vjp thì bác kill bằng răng. Ko ảnh hưởng gì hết thì chỉ tội mấy bác cày tiền vs menber cùi thôi.

M10_Messi

Hiệp khách giang hồ
KHÔNG BIẾT CHỦ TOPIC THUỘC GIỐNG CHIM HAY GIỐNG BƯỚM. KHẨU KHÍ BÀI VIẾT MÌNH ĐOÁN LÀ GIỐNG CHIM ĐÁI NGỒI. =))))

win7

Tung hành bốn biển
Đúng 5 tiếng đồng hồ trôi qua, ko biết có bạn nào bị thịt chưa nhể? hồi hộp quá xá hà

shifviolet

Hành hiệp trượng nghĩa
Game chủ yếu là vui vẽ , mình cũng chả có kill Newbie ...
Ok mình thích những @win7 , những @naiwtf . Bảnh , chịu khích , vui vẽ ...
Còn những @harry99 , @M10_Messi ... ôi thôi đ k m , map thì đé o dám báo , chỉ biết suốt ngày đạo lý , đạo lý vô cái game này làm gì ???
mấy bạn xạo lol thì giỏi , map thì mấy bạn đé o báo ...
Cực thích mấy bạn chửi rủa , khích đập nhau ... Server nv mới vui "OK a tới với e nè e iu" train suốt cũng chả hay ho gì , giang hồ là phải sóng gió .
Còn mấy tk xạo lol đạo lý thì chơi kbh vô ...

harry99

Hiệp khách giang hồ
Game chủ yếu là vui vẽ , mình cũng chả có kill Newbie ...
Ok mình thích những @win7 , những @naiwtf . Bảnh , chịu khích , vui vẽ ...
Còn những @harry99 , @M10_Messi ... ôi thôi đ k m , map thì đé o dám báo , chỉ biết suốt ngày đạo lý , đạo lý vô cái game này làm gì ???
mấy bạn xạo lol thì giỏi , map thì mấy bạn đé o báo ...
Cực thích mấy bạn chửi rủa , khích đập nhau ... Server nv mới vui "OK a tới với e nè e iu" train suốt cũng chả hay ho gì , giang hồ là phải sóng gió .
Còn mấy tk xạo lol đạo lý thì chơi kbh vô ...
Bạn mới là thằng xạo lồn, đéo ai làm gì bạn bạn tìn ngta giết, địt mẹ bạn khôn như chó ấy :))
Mấy th như m vài bữa quit cmnr.

Rules Help Users
Hãy tỏ ra là một người có văn hóa!

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.