Góp Ý Đóng góp ý kiến lối chơi mới cho sever !

LunNi

Hành hiệp trượng nghĩa
Đóng góp ý kiến nhiều không biết trụ được đến sv sập hay chơi thời gian xong bỏ đi rồi quay về kêu Reset đây nữa không biết :))

HuanHuong

Hiệp khách giang hồ
có thể nào mở từng map từng map theo 1 quy trình được không
đạt được mốc thì lại mở them maps :D
ý kiên riêng

LunNi

Hành hiệp trượng nghĩa
Sv hướng tới ts. Các bác cứ mong cày cuốc theo ý mình, làm ăn không được lợi nhuận chắc cũng bỏ đi thôi.

Optimuss

Sơ nhập giang hồ
Sv hướng tới ts. Các bác cứ mong cày cuốc theo ý mình, làm ăn không được lợi nhuận chắc cũng bỏ đi thôi.
Ý của chúng nó bao giờ cũng hay.chơi đc vài bữa lại thế nọ thế kia.. lên lv châm cũng kêu là fixx lên 1 chút..đồ ngon it rớt TS it rớt cũng kêu :)) xog đập đồ xịt nữa lại tuyên bố nghỉ game các kiểu con đà điểu..mở mồm ra như bố đời :))

Erza

Hành hiệp trượng nghĩa
Khi ko con bá chủ đc hoặc có sv mới ra họ se lai phủi bụi đít ra đi nhu ver trước đã làm thôi tranh cãi với họ chi mệt

Erza

Hành hiệp trượng nghĩa
Ôi những người tâm huyết thật là :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2tay2emDJ

Hành hiệp trượng nghĩa
Muốn đóng góp cho sever mà mấy con chó vào táp nhiều quá, thôi thì nhường lại cho tụi tâm huyết tụi mày chơi đấy , anh xin dơ tay rút lui thôi :))) . ráng donate cho sever nhiều vào nhé !

Optimuss

Sơ nhập giang hồ
Muốn đóng góp cho sever mà mấy con chó vào táp nhiều quá, thôi thì nhường lại cho tụi tâm huyết tụi mày chơi đấy , anh xin dơ tay rút lui thôi :))) . ráng donate cho sever nhiều vào nhé !
chơi đc dăm 3 bữa lại bỏ thế mà cũng bày đặt ý kiến nọ chai

Rules Help Users
Hãy tỏ ra là một người có văn hóa!

You haven't joined any rooms.

You haven't joined any rooms.