Thảo luận Xin Hỗ Trợ từ người chơi trước !!

Leo Nguyen

Sơ nhập giang hồ
Hiện tại mình mới chơi nên không đủ tiên ép đồ , không biết các bạn chơi trước có hỗ trợ tân thủ được vấn đề này để có thể ép đồ train ạ. Xin cảm ơn mọi người!!!!

Leo Nguyen

Sơ nhập giang hồ
Hiện tai minh chơi tới cap 77 rồi , nhưng mà quái đánh mât máu nhiều quá , minh muốn ép đồ nhưng lai ko co u, nên mong mọi người có thể hỗ trợ tiền trong game được không ạ

Leo Nguyen

Sơ nhập giang hồ
Minh chơi acc thương tà, cấp 77 . Mọi người giúp đỡ, sẵn tiện cho minh xin info trong game để hỏi thắc mắc dễ hơn :)))

Leo Nguyen

Sơ nhập giang hồ
chơi dy nam hay nữ. chính hay ta`
minh chơi DY nam , tà phái hiện tại đang cấp 9x ,. Sẵn tiện mọi người cho mình xin đồ các bạn chơi trước đã dùng khi train ở cấp thấp vd set 9x tay chân tà op sẵn để mình train . Minh còn chơi them char đao , HBQ , ĐP để tao 1 party . Các bạn nào có đồ train 9x không dùng tới nữa minh với nhé thanks mọi người .

hphuong1

Hành hiệp trượng nghĩa
minh chơi DY nam , tà phái hiện tại đang cấp 9x ,. Sẵn tiện mọi người cho mình xin đồ các bạn chơi trước đã dùng khi train ở cấp thấp vd set 9x tay chân tà op sẵn để mình train . Minh còn chơi them char đao , HBQ , ĐP để tao 1 party . Các bạn nào có đồ train 9x không dùng tới nữa minh với nhé thanks mọi người .
Mỗi con 1 caid thần thụ tâm pháp ăn vô là xong
Nó bán 350@/1

o0oSTEVENo0o

Hành hiệp trượng nghĩa
B còn chơi hem, pt chung nak. Mình củng là newvie :v