Góp Ý Hỏi về master trong Guid

kingtank

Hành hiệp trượng nghĩa
Bang chủ ko đưa được ID : iKuconz lên Master được la` sao hả mod . đưa thử các acc khác thì lại đc. chuột phải rồi đánh lệnh cũng ko đc.
2 nv đứng gần nhau . relog các kiểu - thoát guid cũng ko được . báo lỗi : ko có đối tượng . guid Heartless . số lượng master cũng chỉ có 3 người nên ko có chuyện full

danbyolove

Hành hiệp trượng nghĩa
kêu thằng master tháo áo G ra. r` tích V trong bảng G r` chọn tên r` chuột phải đưa lên thôi

o0oYenOanho0o

Tung hành bốn biển
bị lag vị trí G nhé bạn. nên trước khi up ai đó thì chọn kích thử xem có đúng tên không(nhớ là hủy bỏ nhé! ko là kich thật luôn đó) nếu đã đúng tên thì up lên bình thường thôi. mình là máter G BigFour nên mình đã gặp trường hợp trên nhé. :))

kingtank

Hành hiệp trượng nghĩa
bị lag vị trí G nhé bạn. nên trước khi up ai đó thì chọn kích thử xem có đúng tên không(nhớ là hủy bỏ nhé! ko là kich thật luôn đó) nếu đã đúng tên thì up lên bình thường thôi. mình là máter G BigFour nên mình đã gặp trường hợp trên nhé. :))
ko chọn đối tượng - và làm sao để chọn đúng tên hả bạn - đúng là chọn tôi nhưng lên thì lại tên khác

kingtank

Hành hiệp trượng nghĩa
ok được rồi - cám ơn mọi người .